Ujumbe wa Mkemia Mkuu wa Serikali

Prof. Samwel V. Manyele
CGC/CEO

Lorem Ipsum is simply dummy text of the printing and typesetting industry.

Facebook   Twitter Google+
  
Wasiliana Nasi
Jina Kamili * A value is required.
Barua Pepe * A value is required.Invalid format / value is required.
Simu * A value is required.Invalid format / value is required.
Nchi *
Aina ya Messaji
Somo
* A value is required.
 
Note: Required field = *
Ruya Yetu
Kuwa reputable darasa dunia uchambuzi maabara kwa ajili ya utekelezaji wa afya, kijamii hatua ustawi na mazingira.
Upelekwa Wetu

Kutoa ubora na gharama nafuu za maabara na huduma za udhibiti wa Taasisi za Serikali, sekta binafsi na umma kwa ujumla kwa lengo la kulinda afya ya binadamu, mazingira na kwa ajili ya utekelezaji wa haki.

Habari Mpya
Sep 22, 2017
Aug 17, 2017
Aug 09, 2017
May 19, 2017