Ujumbe wa Mkemia Mkuu wa Serikali

Dr.Fidelice M.S.Mafumiko
CGC/CEO

Lorem Ipsum is simply dummy text of the printing and typesetting industry.

Facebook   Twitter Google+
  
Dira Yetu

Kuwa Maabara bora inayotambulika na kuaminiwa kitaifa na kimataifa katika kushughulikia na kusimamia masuala yote yanayohusu uchunguzi,afya,ustawi wa jamii na mazingira.

Dhima yetu

Kutoa huduma bora za kimaabara kwa gharama nafuu, kutoa ushauri na utafiti wa kisayansi-kemia,kwa serikali,taasisi na watu binafsi(umma) kwa lengo la kulinda afya za wananchi na mazingira.

Habari Mpya
May 02, 2018
Apr 19, 2018
Apr 16, 2018
Apr 13, 2018