

MAMLAKA YA MAABARA YA MKEMIA MKUU WA SERIKALI



19 Novemba, 2021

TANGAZO LA MNADA WA HADHARA

Wananchi wote mnatangaziwa kuwa Mamlaka ya Maabara ya Mkemia Mkuu wa Serikali (GCLA) Makao Makuu itauza kwa njia ya Mnada wa hadhara vifaa mbalimbali chakavu kama samani za ofisini na viyoyozzi tarehe **11/12/2021** kuanzia saa nne 4.00 asubuhi kwenye Ofisi za Mamlaka ya Maabara ya Mkemia Mkuu wa Serikali iliyopo Barabara ya 05 Barack Obama, Dar es Salaam.

MASHARTI YA MNADA

1. Kifaa kitauzwa kama kilivyo mahali kilipo.
2. Mnunuzi atalazimika kulipa papo hapo asilimia mia moja (**100%**) ya thamani ya vifaa atakavyonunua, na kuchukua /kuondoa vifaa atakavyonunua siku yam mnada. Mnunuzi atatakiwa kuondoa/kuchukua vifaa alivyonunua katika muda wa **siku saba (7)** kuanzia siku ya kukamilisha malipo.
3. Ruhusa ya kuangalia/ kukagua vifaa itatolewa **siku mbili (2)** kabla ya tarehe ya kufanyika mnada husika kwa saa za kazi .
4. Mnada utanza saa Nne kamili (04.00) asubuhi katika ofisi za Mamlaka ya Maabara ya Mkemia Mkuu wa Serikali, Makao Makuu, Dar es Salaam.

Imetolewa na,

.....

Sylvester Omary
AFISA MAWASILIANO